tvSocolive
more
Vị trí hiện tại : Socolive tv > JWEL
JWEL
Bảng xếp hạng Thứ hạng 1 Phân số 3
NTV Beleza (w) /static/images/s138/point-arrow.png

JWEL Lịch thi đấu

12.09 11:00
Jef United Ichihara Chiba(w) logoJef United Ichihara Chiba(w)

-

Sanfrecce Hiroshima Regina logoSanfrecce Hiroshima Regina

-

12.09 11:00
Mynavi Sendai(w) logoMynavi Sendai(w)

-

Omiya Ardija Ventus logoOmiya Ardija Ventus

-

12.09 12:00
NTV Beleza (w) logoNTV Beleza (w)

-

AS Elfen Saitama logoAS Elfen Saitama

-

12.09 12:00
Cerezo Osaka Sakai(w) logoCerezo Osaka Sakai(w)

-

Nojima Stella Kanagawa Sagamihara logoNojima Stella Kanagawa Sagamihara

-

12.09 12:00
Nagano Parceiro(w) logoNagano Parceiro(w)

-

INAC Kobe Leonessa logoINAC Kobe Leonessa

-

12.10 11:00
Albirex Niigata(w) logoAlbirex Niigata(w)

-

Urawa Red Diamonds Ladies logoUrawa Red Diamonds Ladies

-

12.20 12:00
Hiroshima Sanfrecce(w) logoHiroshima Sanfrecce(w)

-

Urawa Red Diamonds Ladies logoUrawa Red Diamonds Ladies

-

12.23 12:00
Omiya Ardija(w) logoOmiya Ardija(w)

-

Albirex Niigata Ladies logoAlbirex Niigata Ladies

-

12.23 12:00
Elfen Saitama(w) logoElfen Saitama(w)

-

JEF United Ichihara Chiba Ladies logoJEF United Ichihara Chiba Ladies

-

12.23 12:00
Nojima Stella(w) logoNojima Stella(w)

-

Mynavi Sendai Ladies logoMynavi Sendai Ladies

-

Hiển thị thêm trận đấu >
thứ
CLB
Số trận
W/D/L
W/L
Điểm
1
NTV Beleza (w) logoNTV Beleza (w)
1
1/0/0
3/1
3
2
Omiya Ardija(w) logoOmiya Ardija(w)
1
1/0/0
1/0
3
3
Inac Kobe(w) logoInac Kobe(w)
1
1/0/0
1/0
3
4
Cerezo Osaka Sakai(w) logoCerezo Osaka Sakai(w)
1
1/0/0
1/0
3
5
Elfen Saitama(w) logoElfen Saitama(w)
0
0/0/0
0/0
0
6
Urawa Red Diamonds(w) logoUrawa Red Diamonds(w)
0
0/0/0
0/0
0
7
Mynavi Sendai(w) logoMynavi Sendai(w)
0
0/0/0
0/0
0
8
Hiroshima Sanfrecce(w) logoHiroshima Sanfrecce(w)
0
0/0/0
0/0
0
9
Nojima Stella(w) logoNojima Stella(w)
1
0/0/1
0/1
0
10
Albirex Niigata(w) logoAlbirex Niigata(w)
1
0/0/1
0/1
0
12.09 11:00
Jef United Ichihara Chiba(w) logoJef United Ichihara Chiba(w)

-

Sanfrecce Hiroshima Regina logoSanfrecce Hiroshima Regina

-

12.09 11:00
Mynavi Sendai(w) logoMynavi Sendai(w)

-

Omiya Ardija Ventus logoOmiya Ardija Ventus

-

12.09 12:00
NTV Beleza (w) logoNTV Beleza (w)

-

AS Elfen Saitama logoAS Elfen Saitama

-

12.09 12:00
Cerezo Osaka Sakai(w) logoCerezo Osaka Sakai(w)

-

Nojima Stella Kanagawa Sagamihara logoNojima Stella Kanagawa Sagamihara

-

12.09 12:00
Nagano Parceiro(w) logoNagano Parceiro(w)

-

INAC Kobe Leonessa logoINAC Kobe Leonessa

-

12.10 11:00
Albirex Niigata(w) logoAlbirex Niigata(w)

-

Urawa Red Diamonds Ladies logoUrawa Red Diamonds Ladies

-

12.20 12:00
Hiroshima Sanfrecce(w) logoHiroshima Sanfrecce(w)

-

Urawa Red Diamonds Ladies logoUrawa Red Diamonds Ladies

-

12.23 12:00
Omiya Ardija(w) logoOmiya Ardija(w)

-

Albirex Niigata Ladies logoAlbirex Niigata Ladies

-

12.23 12:00
Elfen Saitama(w) logoElfen Saitama(w)

-

JEF United Ichihara Chiba Ladies logoJEF United Ichihara Chiba Ladies

-

12.23 12:00
Nojima Stella(w) logoNojima Stella(w)

-

Mynavi Sendai Ladies logoMynavi Sendai Ladies

-

12.23 12:00
Inac Kobe(w) logoInac Kobe(w)

-

Cerezo Osaka Sakai logoCerezo Osaka Sakai

-

12.24 12:00
Hiroshima Sanfrecce(w) logoHiroshima Sanfrecce(w)

-

NTV Beleza (w) logoNTV Beleza (w)

-

12.24 12:00
Urawa Red Diamonds(w) logoUrawa Red Diamonds(w)

-

AC Nagano Parceiro Ladies logoAC Nagano Parceiro Ladies

-

12.30 12:00
Cerezo Osaka Sakai(w) logoCerezo Osaka Sakai(w)

-

Albirex Niigata Ladies logoAlbirex Niigata Ladies

-

12.30 12:00
Elfen Saitama(w) logoElfen Saitama(w)

-

AC Nagano Parceiro Ladies logoAC Nagano Parceiro Ladies

-

01.06 12:00
Hiroshima Sanfrecce(w) logoHiroshima Sanfrecce(w)

-

Nojima Stella Kanagawa Sagamihara logoNojima Stella Kanagawa Sagamihara

-

01.07 11:00
Jef United Ichihara Chiba(w) logoJef United Ichihara Chiba(w)

-

Mynavi Sendai Ladies logoMynavi Sendai Ladies

-

01.07 12:00
Urawa Red Diamonds(w) logoUrawa Red Diamonds(w)

-

Omiya Ardija Ventus logoOmiya Ardija Ventus

-

01.08 12:00
NTV Beleza (w) logoNTV Beleza (w)

-

INAC Kobe Leonessa logoINAC Kobe Leonessa

-

11.26 15:00
Nagano Parceiro(w) logoNagano Parceiro(w)

0

Albirex Niigata Ladies logoAlbirex Niigata Ladies

0

11.26 14:00
Inac Kobe(w) logoInac Kobe(w)

2

Nojima Stella Kanagawa Sagamihara logoNojima Stella Kanagawa Sagamihara

0

11.26 13:00
Elfen Saitama(w) logoElfen Saitama(w)

0

Cerezo Osaka Sakai logoCerezo Osaka Sakai

1

11.26 12:00
Omiya Ardija(w) logoOmiya Ardija(w)

1

Sanfrecce Hiroshima Regina logoSanfrecce Hiroshima Regina

2

11.26 12:00
Urawa Red Diamonds(w) logoUrawa Red Diamonds(w)

2

JEF United Ichihara Chiba Ladies logoJEF United Ichihara Chiba Ladies

0

11.26 11:00
Mynavi Sendai(w) logoMynavi Sendai(w)

0

NTV Beleza (w) logoNTV Beleza (w)

5

11.23 12:00
NTV Beleza (w) logoNTV Beleza (w)

2

Urawa Red Diamonds Ladies logoUrawa Red Diamonds Ladies

2

11.23 12:00
Cerezo Osaka Sakai(w) logoCerezo Osaka Sakai(w)

0

AC Nagano Parceiro Ladies logoAC Nagano Parceiro Ladies

1

11.23 12:00
Nojima Stella(w) logoNojima Stella(w)

0

JEF United Ichihara Chiba Ladies logoJEF United Ichihara Chiba Ladies

2

11.23 12:00
Hiroshima Sanfrecce(w) logoHiroshima Sanfrecce(w)

0

AS Elfen Saitama logoAS Elfen Saitama

2

11.23 11:00
Albirex Niigata(w) logoAlbirex Niigata(w)

2

Mynavi Sendai Ladies logoMynavi Sendai Ladies

1

11.19 11:00
Albirex Niigata(w) logoAlbirex Niigata(w)

2

Nojima Stella Kanagawa Sagamihara logoNojima Stella Kanagawa Sagamihara

0

11.18 12:00
Omiya Ardija(w) logoOmiya Ardija(w)

1

Cerezo Osaka Sakai logoCerezo Osaka Sakai

0

11.18 12:00
Nagano Parceiro(w) logoNagano Parceiro(w)

1

Sanfrecce Hiroshima Regina logoSanfrecce Hiroshima Regina

0

11.18 12:00
Urawa Red Diamonds(w) logoUrawa Red Diamonds(w)

2

AS Elfen Saitama logoAS Elfen Saitama

1

11.18 11:10
Jef United Ichihara Chiba(w) logoJef United Ichihara Chiba(w)

1

NTV Beleza (w) logoNTV Beleza (w)

3

11.18 10:10
Mynavi Sendai(w) logoMynavi Sendai(w)

0

INAC Kobe Leonessa logoINAC Kobe Leonessa

3

11.12 12:00
NTV Beleza (w) logoNTV Beleza (w)

3

AC Nagano Parceiro Ladies logoAC Nagano Parceiro Ladies

1

11.12 10:00
Cerezo Osaka Sakai(w) logoCerezo Osaka Sakai(w)

1

JEF United Ichihara Chiba Ladies logoJEF United Ichihara Chiba Ladies

0

11.11 13:00
Inac Kobe(w) logoInac Kobe(w)

1

Albirex Niigata Ladies logoAlbirex Niigata Ladies

0

thứ
CLB
Số trận
W/D/L
W/L
Điểm
1
NTV Beleza (w) logoNTV Beleza (w)
1
1/0/0
3/1
3
2
Omiya Ardija(w) logoOmiya Ardija(w)
1
1/0/0
1/0
3
3
Inac Kobe(w) logoInac Kobe(w)
1
1/0/0
1/0
3
4
Cerezo Osaka Sakai(w) logoCerezo Osaka Sakai(w)
1
1/0/0
1/0
3
5
Elfen Saitama(w) logoElfen Saitama(w)
0
0/0/0
0/0
0
6
Urawa Red Diamonds(w) logoUrawa Red Diamonds(w)
0
0/0/0
0/0
0
7
Mynavi Sendai(w) logoMynavi Sendai(w)
0
0/0/0
0/0
0
8
Hiroshima Sanfrecce(w) logoHiroshima Sanfrecce(w)
0
0/0/0
0/0
0
9
Nojima Stella(w) logoNojima Stella(w)
1
0/0/1
0/1
0
10
Albirex Niigata(w) logoAlbirex Niigata(w)
1
0/0/1
0/1
0
11
Jef United Ichihara Chiba(w) logoJef United Ichihara Chiba(w)
1
0/0/1
0/1
0
12
Nagano Parceiro(w) logoNagano Parceiro(w)
1
0/0/1
1/3
0
Chia sẻ với bạn bè đi
Telegram

Telegram

copyLink

CopyLink

hủy