tvSocolive
more
Vị trí hiện tại : Socolive tv > ROM Cup
ROM Cup

ROM Cup Lịch thi đấu

12.06 22:00
Petrolul Ploiesti logoPetrolul Ploiesti

-

Sepsi OSK Sfantul Gheorghe logoSepsi OSK Sfantul Gheorghe

-

12.06 22:00
Chindia Targoviste logoChindia Targoviste

-

Hermannstadt logoHermannstadt

-

12.06 22:00
ACS Progresul Pecica logoACS Progresul Pecica

-

Corvinul Hunedoara logoCorvinul Hunedoara

-

12.06 22:00
FC Rapid 1923 logoFC Rapid 1923

-

CFR Cluj logoCFR Cluj

-

12.06 22:00
Botosani logoBotosani

-

Universitaea Cluj logoUniversitaea Cluj

-

12.06 22:00
CSM Alexandria logoCSM Alexandria

-

CSA Steaua Bucuresti logoCSA Steaua Bucuresti

-

12.06 22:00
U Craiova 1948 logoU Craiova 1948

-

Fotbal Club FCSB logoFotbal Club FCSB

-

12.06 22:00
Dinamo Bucuresti logoDinamo Bucuresti

-

FC Otelul Galati logoFC Otelul Galati

-

12.06 22:00
FC Zalau logoFC Zalau

-

FC Bihor Oradea logoFC Bihor Oradea

-

12.06 22:00
Universitatea Craiova logoUniversitatea Craiova

-

Farul Constanta logoFarul Constanta

-

Hiển thị thêm trận đấu >
12.06 22:00
Petrolul Ploiesti logoPetrolul Ploiesti

-

Sepsi OSK Sfantul Gheorghe logoSepsi OSK Sfantul Gheorghe

-

12.06 22:00
Chindia Targoviste logoChindia Targoviste

-

Hermannstadt logoHermannstadt

-

12.06 22:00
ACS Progresul Pecica logoACS Progresul Pecica

-

Corvinul Hunedoara logoCorvinul Hunedoara

-

12.06 22:00
FC Rapid 1923 logoFC Rapid 1923

-

CFR Cluj logoCFR Cluj

-

12.06 22:00
Botosani logoBotosani

-

Universitaea Cluj logoUniversitaea Cluj

-

12.06 22:00
CSM Alexandria logoCSM Alexandria

-

CSA Steaua Bucuresti logoCSA Steaua Bucuresti

-

12.06 22:00
U Craiova 1948 logoU Craiova 1948

-

Fotbal Club FCSB logoFotbal Club FCSB

-

12.06 22:00
Dinamo Bucuresti logoDinamo Bucuresti

-

FC Otelul Galati logoFC Otelul Galati

-

12.06 22:00
FC Zalau logoFC Zalau

-

FC Bihor Oradea logoFC Bihor Oradea

-

12.06 22:00
Universitatea Craiova logoUniversitatea Craiova

-

Farul Constanta logoFarul Constanta

-

12.06 22:00
FC UT Arad logoFC UT Arad

-

FC Voluntari logoFC Voluntari

-

12.06 22:00
Tunari logoTunari

-

Gloria Buzau logoGloria Buzau

-

11.04 01:30
FC Bihor Oradea logoFC Bihor Oradea

1

Dinamo Bucuresti logoDinamo Bucuresti

1

11.03 01:30
Universitaea Cluj logoUniversitaea Cluj

1

CFR Cluj logoCFR Cluj

1

11.02 22:30
Gloria Buzau logoGloria Buzau

1

Farul Constanta logoFarul Constanta

0

11.02 19:00
CSM Alexandria logoCSM Alexandria

2

FC Botosani logoFC Botosani

1

11.02 02:00
CSA Steaua Bucuresti logoCSA Steaua Bucuresti

0

FC Rapid 1923 logoFC Rapid 1923

0

11.01 23:00
FC UT Arad logoFC UT Arad

0

CS Universitatea Craiova logoCS Universitatea Craiova

1

11.01 20:00
Tunari logoTunari

1

FC Voluntari logoFC Voluntari

1

11.01 19:00
ACS Progresul Pecica logoACS Progresul Pecica

0

Hermannstadt logoHermannstadt

6

11.01 18:00
FC Zalau logoFC Zalau

0

Universitatea Craiova logoUniversitatea Craiova

1

11.01 02:00
FC Otelul Galati logoFC Otelul Galati

1

Fotbal Club FCSB logoFotbal Club FCSB

1

10.31 23:00
Chindia Targoviste logoChindia Targoviste

0

Petrolul Ploiesti logoPetrolul Ploiesti

2

10.31 20:00
Corvinul Hunedoara logoCorvinul Hunedoara

1

Sepsi OSK Sfantul Gheorghe logoSepsi OSK Sfantul Gheorghe

0

09.29 01:00
Botosani logoBotosani

1

FC Rapid 1923 logoFC Rapid 1923

3

09.28 22:30
CSM Alexandria logoCSM Alexandria

1

CFR Cluj logoCFR Cluj

3

09.28 20:15
CSA Steaua Bucuresti logoCSA Steaua Bucuresti

1

Universitaea Cluj logoUniversitaea Cluj

3

09.28 01:00
FC Bihor Oradea logoFC Bihor Oradea

0

Fotbal Club FCSB logoFotbal Club FCSB

2

09.27 22:30
AFC Hermannstadt logoAFC Hermannstadt

1

Sepsi OSK Sfantul Gheorghe logoSepsi OSK Sfantul Gheorghe

1

09.27 21:00
Corvinul Hunedoara logoCorvinul Hunedoara

2

Chindia Targoviste logoChindia Targoviste

0

09.27 20:15
Tunari logoTunari

1

CS Universitatea Craiova logoCS Universitatea Craiova

1

09.27 20:00
Gloria Buzau logoGloria Buzau

1

UTA Arad logoUTA Arad

2

Chia sẻ với bạn bè đi
Telegram

Telegram

copyLink

CopyLink

hủy